thang may mitsubishi dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thuốc lá điện tử chăn ga gối ho ca koi xe đạp điện thám tử tư thiết kế hồ cá koi bo lam rau cau 3d Phim Hài Hước ho ca koi Hướng dẫn chi tiết cách mua thẻ viettel online nhanh chóng bằng visa. amply jarguar Máy bơm nước thả chìm Galaxy
xin phép mod và anh em trên diển đàn
Đóng Chủ đề
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: xin phép mod và anh em trên diển đàn

Junior Member
    Thanks
    0
    Được Thanks 2 lần trong 2 bài

xin phép mod và anh em trên diển đàn

BÁCH MẸO À.mày bảo ai là đầu đường xó chợ,mày nhìn vào gương đi trông mày thế nào.còn mày sống như thế nào mà để anh em ko thèm xuống nhà mày.tết nhà người ta khách khứa đông vui còn nhà mày đóng cửa như có TANG y.mày bảo tao là vô học còn mày 36 37 tuổi đầu rồi,mày đã làm được j chưa bố mẹ mày vẫn phải báo cô mày đấy.mày cứ khoe con chó của mày ngày ăn mấy quả t vịt lộn.thế mày đã mua cho bố mẹ được quả nào chưa?còn tao nợ tao trả mày nợ tiền anh CHINH mày trả chưa?mày hoạn nạn người ta giúp mày.mày quên rồi à?còn mày bảo ko bỏ qua cho tao thì mày xuống KL lúc nào tao cũng đợi mày.

Có 0 người thích bài viết này:
    Có 0 người không thích bài viết này:

CLB NNN chó HMC đuôi HN bangvu's Avatar
    Thanks
    12
    Được Thanks 194 lần trong 138 bài
    Bạn nên giải quyết mọi việc không liên quan đến diễn đàn ở ngoài, cùng nhưng câu chửu, lăng mạ khi hai người gặp nhau. Làm ơn đừng làm bẩn diễn đàn và diễn đàn không phải là nơi chứa chấp điều đó. Không biết bạn đúng hay sai nhưng dường như những câu nói của bạn làm người ta đang nghĩ về bạn khác. Thanks

Có 2 người thích bài viết này: Trần Danh Tuyên (14/03/2014) , thanhthuykhue (14/03/2014) ,
    Hãy đến với con Cộc như bạn đến với tình yêu của mình... Đam mê, cuồng nhiệt và thỏa mãn.

CLB NNN chó HMC đuôi HN Lionel's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    201
    Được Thanks 152 lần trong 110 bài
    Xin phép Close và chuyển topic này vào thùng rác
    BR

Có 1 người thích bài viết này: thanhthuykhue (14/03/2014) ,
    Vũ Quý Đông

Đóng Chủ đề